ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จักเพื่อนๆค่ะ คุยกันสนุกๆ นัดเจอบ้าง  (อ่าน 1266 ครั้ง)

pranee

• Level VIP Plus
  • Member
ณีค่ะ อายุ40 เราหม้ายลูก2 อยู่คนเดียวเป็นบางช่วง ถ้าเป็นเรื่องอย่างว่า ก็เคยมาแล้ว หนนึงแล้วก็หยุดเลิกไปนาน เพราะสมาชิกเว็บเดิมหายไปหมด ณีจึงอยากรู้จักเพื่อนๆ ใหม่ๆ บ้าง ยังไงมาทำความรู้จักกันนะคะ อยู่นนท์
Transferred YedHiso Board.

YesCourse

• Member
  • *
  • ชายแท้อายุ36หน้าตาดีเคยมีครอบครัวแต่ปัจจุบันอยุ่คนเดียว
Re: อยากรู้จักเพื่อนๆค่ะ คุยกันสนุกๆ นัดเจอบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2017, 12:38: PM »
สนใจครับแล้วติดต่อได้ที่ไหนครับ

seawsudyod

• Member
  • *
Re: อยากรู้จักเพื่อนๆค่ะ คุยกันสนุกๆ นัดเจอบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2017, 05:03: PM »
อยากคุยด้วยคับ ไอดีไลน์ g.o.l.f. แอดมาลองทักทาย คุยกันดูนะคับ

nontaro

• Member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2017, 05:45: PM »
มาคุยกันครับ  ไอดีไลน์  nontaro1  ยินดีรู้จักครับ

Handy

• Member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2017, 10:39: PM »
สนใจ เป็นเพื่อนคุยกันได้ครับ

myway45

• Member
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 2017, 06:08: PM »
สนใจครับ ผม 45 นะ ติดต่อไงครับ

gadoom

• Member
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กรกฎาคม, 2017, 03:23: AM »
อยากลองคุย อยากลองนัดเจอด้วยคนครับ ^^ id line ; gadoom