ผู้เขียน หัวข้อ: ภูเก็ตค่ะ อยากเจอเพื่อนสมาชิก  (อ่าน 989 ครั้ง)

lovesixnine

• Level VIP
  • Member
ภูเก็ตค่ะ อยากเจอเพื่อนสมาชิก
« เมื่อ: 18 มิถุนายน, 2017, 12:03: PM »
ผิงหาคู่ที่ไม่ผูกมัดจ๊ะ ไม่ยุ่งเกี่ยวเรื่องส่วนตัว ผิงเป็นโสต(หม้าย)นะ มีลูกแล้ว ตัวเราอยู่ภูเก็ต แค่อยากรู้จักหนุ่มๆ ที่แบบว่าเย็ดเก่งๆ เพราะผิงเป็นผู้หญิงที่เสร็จยาก วางไลน์ไว้เลย
Transferred YedHiso Board.

blachers

• Member
  • *
Re: ภูเก็ตค่ะ อยากเจอเพื่อนสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2017, 12:23: PM »
สนใจครับมีความต้องการคล้ายๆกันปัญหาคล้ายๆกันพูดคุยกันก่อนได้ครับ ID yotpea29 ครับ

Phuketboy

• Member
  • *
Re: ภูเก็ตค่ะ อยากเจอเพื่อนสมาชิก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มิถุนายน, 2017, 06:48: PM »
สวัสดีครับคุณผิง ผมจุ๊บครับ ชายเดี่ยวภูเก็ต 41ปีหนัก65สูง174 หุ่นล่ำมีกล้ามพองาม สะอาด เคยออกรอบสวิงกับหญิงเดี่ยวและคู่สวิงแถวภูเก็ตบ้างแล้ว สนใจทำความรู้จักเป็นเพื่อน เป็นคู่ขานัดเจอกันเวลาเหงาๆ ติดต่อมาทางเมลก่อนนะครับ ค่อยแลกไชยกัน
 pk-swingman@hotmail.com

Jonathanking

• Member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2017, 07:16: AM »
ผม จร น่ะครับ อยุ่ภูเก็ต ลองคุยก่อนได้น่ะครับผม ไอดีไลน์ Keawklong17 ครับ